కన్న కూతురి ని గొలుసులతో కట్టేసి ఇంట్లోనే రేప్ చేసిన కామపిచాచి తండ్రి..!

కన్న కూతురి పై గొలుసులతో కట్టేసి ఇంట్లోనే రేప్ చేసిన కామపిచాచి తండ్రి..!

0

ఆడవారిపై రోజు ఎదో చోట ఎక్కడో చోట ఆఖరుకు సొంత ఇంట్లో కూడా ఆడవారి పై అత్యాచారాలు జరుగుతూనే ఉన్నాయ్. తెలంగాణ లో ప్రియాంక రెడ్డి ఘటన మరవకముందే చాలా సంఘటనలు జరుగుతేనే ఉన్నాయ్. నిర్భయ ..దిశాని ఇలా ఎన్ని కఠిన శిక్షలు వేసిన నిందితులు మారడం లేదు.అయితే రాజస్థాన్ లో తండ్రి మరో మహిళతో ఉండడం చూసిన 17 ఏళ్ల కూతురిపై తర్వాత గొలుసులతో తన కాళ్లు చేతులు కట్టేసి ఇంట్లోనే కన్నకూతురు అని చూడకుండా ఆ కీచక తండ్రి అత్యాచారం చేశాడు.

అనంతరం ఆమె ఇంట్లోంచి తప్పించుకుని తర్వాత తన మేనమామ సాయంతో ఆమె తరఫున పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేసింది. తనను గదిలో బంధించి కన్నతండ్రి అత్యాచారం చేశాడని ఫిర్యాదులో తెలిపింది. ఇదిలా ఉంటే ఏడేళ్ల కిందటే తల్లి గృహహింసకు తట్టుకోలేక భర్తను వదిలేసింది. కాగా కూతురు మాత్రం తండ్రితోనే ఉంటోంది.పోలీస్ లకు కంప్లైంట్ ఇచ్చారు. కేసు నమోదు చేసుకొని, ఆ అమ్మాయిని వైద్య పరీక్షకు పంపుతామని సీనియర్ పోలీస్ అధికారి తెలిపారు.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here