ఘోరం : ఒంటరిగా ఉన్న మహిళను బెదిరించి ఒకరి తరువాత ఒకరు .. ఆరుగురు వ్యక్తులు గ్యాంగ్ రేప్..!

ఘోరం : ఒంటరిగా ఉన్న మహిళను బెదిరించి ఒకరి తరువాత ఒకరు .. ఆరుగురు వ్యక్తులు గ్యాంగ్ రేప్..!

0

పశ్చిమ గోదావరి జిల్లా ఏలూరులో దారుణం జరిగింది…పట్టణానికి చెందిన ఓ వివాహితపై ఆరుగురు వ్యక్తులు గ్యాంగ్ రేప్ చేసిన ఘటన ఆలస్యంగా వెలుగు చూసింది…డిసెంబర్ 12న ఈ సంఘటన జరిగింది….తన భర్తతో పొసగక పోవడంతో ఆమె తన తల్లిదండ్రుల దగ్గర ఉంటోంది…

ఈ క్రమంలో ఆ రోజు అర్ధరాత్రి మందుల కోసం వెళ్లింది…ఇంతలోనే తెలిసిన వ్యక్తి తాను బైక్ లో తీసుకు వెళ్తానని చెప్పాడు…తనకు తెలిసిన వ్యక్తే కదా అని ఆమె బైక్ లో వెళ్లింది…దీంతో ఆ వ్యక్తి ఎవరు లేని చోటకు తీసుకువెళ్లి….తన ప్రెండ్స్ కు ఫోన్ చేసి రప్పించుకుని ఆమెపై పలుమార్లు అత్యాచారం చేశారు….

ఈ విషయం తెలిస్తే ఎక్కడ పరువు పోతుందోనని ఆమె తన మనసులోనే దాచుకుంది ఇక ఇదే అదునుగా తీసుకుని కామాంధులు ఆమెను బెదించడం స్టార్ట్ చేశారు…తాను చెప్పిన చోటుకు రావాలని లేదంటే అందరికి విషయం చెబుతానని బెదించారు…

దీంతో ఆ యువతి వారు చెప్పిన చోటుకు వెళ్లింది… ఆరోజు రాత్రి కూడా అదే విధంగా గ్యాంగ్ రేప్ చేశారు…ఇక ఈ బాధను తట్టుకోలేర ఆమె పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేసింది….

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here